Bakin Karfe Kan Pan Phillips O Zobe Rubber Sealing Sukurori
| Kayan Aiki | Gami/Tagulla/Ƙarfe/Ƙarfe/Ƙarfe/ Bakin ƙarfe/ Da sauransu |
| ƙayyadewa | M0.8-M16 ko 0#-7/8 (inci) kuma muna samarwa bisa ga buƙatun abokin ciniki. |
| Daidaitacce | ISO,DIN,JIS,ANSI/ASME,BS/Custom |
| Lokacin jagora | Kwanaki 10-15 na aiki kamar yadda aka saba, zai dogara ne akan adadin oda da aka ƙayyade. |
| Takardar Shaidar | ISO14001/ISO9001/IATf16949 |
| Samfuri | Akwai |
| Maganin Fuskar | Za mu iya samar da ayyuka na musamman bisa ga buƙatunku |
Nau'in kai na sukurori
Nau'in sikirin kai na tsagi
Gabatarwar kamfani
An kafa kamfanin Dongguan Yuhuang Electronic Technology Co., Ltd. a shekarar 1998, kuma tarin kayayyaki ne, bincike da ci gaba, tallace-tallace, da hidima a ɗaya daga cikin masana'antu da kamfanonin kasuwanci. Kamfanin ya himmatu wajen haɓakawa da kuma keɓancewamaƙallan kayan aiki marasa daidaitoda kuma samar da maƙallan daidaici daban-daban kamar GB, ANSl, DIN, JlS da ISO. Kamfanin Yuhuang yana da sansanonin samarwa guda biyu, yankin Dongguan Yuhuang na murabba'in mita 8000, yankin masana'antar fasahar Lechang na murabba'in mita 12000. Muna da kayan aikin samarwa na zamani, cikakken kayan aikin gwaji, sarkar samarwa mai girma da sarkar samar da kayayyaki, kuma muna da ƙungiyar gudanarwa mai ƙarfi da ƙwararru, don kamfanin ya kasance mai karko, lafiya, mai ɗorewa da ci gaba mai sauri. Za mu iya samar muku da nau'ikan sukurori daban-daban, gaskets gyada, sassan lathe, sassan stamping daidai da sauransu. Mu ƙwararru ne a cikin mafita na maƙallan da ba na yau da kullun ba, muna ba da mafita na tsayawa ɗaya don haɗa kayan aiki.
Sharhin Abokan Ciniki
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
T: Shin kai kamfani ne ko masana'anta?
A: Mu masana'anta ne. Muna da fiye da shekaru 30 na ƙwarewar yin fastener a China.
A: Don haɗin gwiwa na farko, za mu iya yin ajiya 20-30% a gaba ta hanyar T/T, Paypal, Western Union, Money gram da Check in cash, sauran kuɗin da aka biya akan kwafin waybill ko B/L.
T: Kuna bayar da samfura? Shin kyauta ne ko ƙari?
A: Ee, idan mun adana kayan da ake da su ko kuma muna da kayan aikin da ake da su, za mu iya bayar da samfurin kyauta cikin kwana 3, amma ba za mu biya kuɗin jigilar kaya ba.
T: Har yaushe ne lokacin isar da kayanku?
A: Gabaɗaya, kwanaki 3-5 na aiki ne idan kayan suna cikin kaya. ko kuma kwanaki 15-20 ne idan kayan ba su cikin kaya, an yi su ne bisa ga umarnin.
zuwa adadi.
T: Menene sharuɗɗan farashin shekara?
A, Ga ƙaramin adadin oda, Sharuɗɗan farashinmu shine EXW, amma za mu yi iya ƙoƙarinmu don taimaka wa abokin ciniki don jigilar kaya ko samar da shi
mafi arha farashin sufuri don bayanin abokin ciniki.
B, Don yawan oda mai yawa, zamu iya yin FOB & FCA, CNF & CFR & CIF, DDU & DDP da sauransu.
T: Menene hanyar sufuri ta shekara?
A, Don jigilar samfuran, muna amfani da DHL, Fedex, TNT, UPS, Post da sauran jigilar kayayyaki don jigilar samfuran.








