Bakin karfe ƙwanƙwasa fil torx tsaro sukurori
Bayani
Bakin karfe ƙwanƙwasa fil torx tsaro sukurori. Ana ɗaukar sukurori zuwa matsayi kawai ta amfani da matsi na babban yatsa. Mahimmanci ga bangarorin kayan aiki inda kayan hawan kayan aiki ke fuskantar hasara, waɗannan sukurori da masu riƙewa suna ba da tabbacin haɗuwa cikin sauƙi da aminci. Abubuwan ƙira na al'ada suna samuwa. Hakanan za'a iya kera kewayon tsaro na fitin torx daga kewayon kayan ƙwararru. A2 Bakin Karfe yana ba da kyakkyawan juriya na lalata, kuma A4 (Marine Grade) Bakin Karfe ya ƙware don tsawaita bayyanar ruwa da amfani da shi a cikin yanayin ruwa. Ƙarin kayan sun haɗa da Aluminum Brass, Bronze Phosphor, da robobin injiniya kamar PEEK.
Yuhuang- Mai kera, mai kaya da mai fitar da sukurori. Yuhuang yana ba da zaɓi na musamman na sukurori. Ko aikace-aikacen sa na cikin gida ko na waje, katako mai laushi ko softwoods. Ciki har da dunƙule inji, tapping ɗin kai, dunƙule fursunoni, screws, saita dunƙule, dunƙule babban yatsa, dunƙule sems, sukudin tagulla, sukukan bakin karfe, sukuron tsaro da ƙari. Yuhuang sananne ne saboda iyawar ƙera sukurori na al'ada. Ƙwararrun ƙwararrunmu za su yi aiki tare da abokan ciniki don samar da mafita.
Ƙayyadaddun ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan fil ɗin tsaro sukurori
Katalogi | Ƙarƙashin ƙwanƙwasa | |
Kayan abu | Karfe Karfe, Bakin Karfe, Tagulla da sauransu | |
Gama | Zinc plated ko kamar yadda aka nema | |
Girman | M1-M12mm | |
Head Drive | Kamar yadda ake bukata | |
Turi | Phillips, torx, lobe shida, slot, pozidriv | |
MOQ | 10000pcs | |
Kula da inganci | Danna nan ganin duba ingancin dunƙule |
Salon kai na bakin karfe ƙwanƙwasa fil torx tsaro sukurori
Driver irin bakin karfe kama fil torx tsaro sukurori
Points styles na sukurori
Ƙare bakin karfe ƙwanƙwasa fil ɗin tsaro
Kayayyakin Yuhuang iri-iri
Sems dunƙule | Brass sukurori | Fil | Saita dunƙule | Screws na taɓa kai |
Kuna iya kuma so
Inji dunƙule | Ƙarƙashin ƙwanƙwasa | Rufe dunƙule | Tsaro sukurori | Yatsan yatsa | Wuta |
Takardun mu
Game da Yuhuang
Yuhuang babban kwararre ne na kera sukurori da layukan da ke da tarihin sama da shekaru 20. Yuhuang sananne ne don iyawa don kera sukurori na al'ada. Ƙwararrun ƙwararrunmu za su yi aiki tare da abokan ciniki don samar da mafita.
Koyi game da mu