shafi_banner04

Aikace-aikace

Yi maraba da abokan cinikin Thai da kyau don ziyarta da musayar ra'ayoyi tare da Yuhuang Enterprise

A ranar 15 ga Afrilu, 2023, a bikin baje kolin Canton, kwastomomi da yawa daga ƙasashen waje sun zo don halartar. Yuhuang Enterprise ta yi maraba da kwastomomi da abokai daga Thailand don ziyarta da musayar ra'ayoyi da kamfaninmu.

IMG_20230414_171224

Abokin cinikin ya ce, a cikin haɗin gwiwarmu da masu samar da kayayyaki na ƙasar Sin da yawa, Yuhuang da mu koyaushe muna ci gaba da sadarwa ta ƙwararru da kuma kan lokaci, koyaushe muna iya mayar da martani mai kyau ga matsalolin fasaha da kuma ba da ra'ayoyi da shawarwari na ƙwararru. Wannan kuma shine dalilin da ya sa suke son zuwa kamfaninmu don ziyara da musayar kuɗi da zarar sun sami takardar izinin shiga.

IMG_20230414_175213

Cherry, manajan cinikayyar ƙasashen waje na Yuhuang Enterprise, da ƙungiyar fasaha sun yi wa abokan ciniki bayanin tarihin ci gaban Yuhuang, inda suka gabatar da nasarorin da kamfanin ya samu da kuma akwatunan da aka ɗora a cikin na'urorin ɗaure sukurori. A lokacin ziyarar da aka kai zauren baje kolin, abokan cinikin Thailand sun yaba wa al'adun kamfaninmu da ƙarfin fasaha.

IMG_20230414_163217

Da isowarmu a wurin taron bita, mun ba da cikakken bayani game da hanyoyin samarwa, kula da inganci, fasalulluka da fa'idodin samfura, sannan muka bayar da cikakkun amsoshi ga tambayoyin abokan ciniki a wurin. Ƙarfin ƙarfin samarwa da kayan aikin sarrafawa masu wayo ba wai kawai suna jan hankalin abokan ciniki ba ne, har ma suna ba su kwarin gwiwa kan ginin masana'antar sinadarai masu wayo da kamfanin ke yi a halin yanzu.

A lokacin wannan duba, abokin ciniki ya bayyana cewa abin farin ciki ne ganin kayan da suke son a gabatar musu da su masu inganci.

IMG_20230414_165953

Bayan ziyartar taron bitar, nan da nan muka yi tattaunawa mai zurfi kan hanyoyin magance matsalolin fasaha da ake buƙata a cikin tsari. A lokaci guda, don mayar da martani ga wasu matsaloli na fasaha da yanayi da ake buƙatar cikawa a ƙarƙashin yanayi mai rikitarwa na aiki a cikin sabon aikin, Sashen Fasaha na Yuhuang ya kuma ba da mafita da shawarwari masu kyau, waɗanda suka sami yabo gaba ɗaya daga abokan ciniki.

IMG_20230414_170631

Mun himmatu sosai wajen bincike da haɓakawa da kuma keɓance kayan aikin da ba na yau da kullun ba, da kuma samar da maƙallan daidaitacce iri-iri kamar GB, ANSI, DIN, JIS, ISO, da sauransu. Mu babban kamfani ne mai matsakaicin girma wanda ke haɗa samarwa, bincike da haɓakawa, tallace-tallace, da sabis. Tun lokacin da aka kafa shi, kamfanin ya bi ƙa'idar inganci da sabis na "inganci da farko, gamsuwar abokin ciniki, ci gaba da haɓakawa, da kyau", kuma ya sami yabo gaba ɗaya daga abokan ciniki da masana'antu. Mun himmatu wajen yi wa abokan cinikinmu hidima da gaskiya, samar da ayyukan kafin siyarwa, yayin tallace-tallace, da bayan siyarwa, samar da tallafin fasaha, ayyukan samfura, da tallafawa samfuran maƙallan. Muna ƙoƙarin samar wa abokan ciniki mafita masu gamsarwa don ƙirƙirar ƙima mafi girma.

Danna Nan Don Samun Farashin Jumla | Samfura Kyauta

Lokacin Saƙo: Afrilu-21-2023