shafi_banner04

Aikace-aikace

Nishaɗin Ma'aikata

Domin ƙara wa ma'aikatan da ke aiki a lokacin hutun aiki, da kuma ƙarfafa yanayin aiki, da kuma daidaita jiki da tunani, da kuma inganta sadarwa tsakanin ma'aikata, Yuhuang ya kafa ɗakunan yoga, ƙwallon kwando, wasan tennis na tebur, wasan biliyard da sauran wuraren nishaɗi.

Kamfanin yana neman rayuwa mai kyau, farin ciki, annashuwa da kwanciyar hankali da kuma yanayin aiki. A zahirin rayuwar ɗakin yoga, kowa yana cikin farin ciki, amma yin rijistar azuzuwan yoga yana buƙatar wani adadin kuɗi kuma ba za a iya ci gaba da shi ba. Don haka, kamfanin ya kafa ɗakin yoga, ya gayyaci ƙwararrun malaman yoga don ba wa ma'aikata azuzuwan, kuma ya sayi tufafin yoga ga ma'aikata. Mun kafa ɗakin yoga a cikin kamfanin, inda muke yin atisaye tare da abokan aiki waɗanda ke jin daɗin juna dare da rana. Mun saba da juna, kuma mun fi farin cikin yin atisaye tare, don haka za mu iya ƙirƙirar ɗabi'a; Hakanan yana da sauƙi ga ma'aikata su yi atisaye. Wannan ba wai kawai yana wadatar da rayuwarmu ba, har ma yana motsa jikinmu.

Wasannin Gine-gine na League-2 (2)
Wasannin Gine-gine na League-2 (3)

Ga ma'aikatan da ke son buga ƙwallon kwando, kamfanin ya kafa ƙungiyar shuɗi don haɓaka kasuwancinsu da rayuwar nishaɗi. Kowace shekara, kamfanin yana gudanar da ayyukan wasanni na ma'aikata kamar ƙwallon kwando da wasan tennis na tebur don haɓaka da zurfafa musayar ma'aikata daga dukkan sassa, haɓaka ruhin haɗin gwiwa, da ƙarfafawa da haɓaka gina wayewar ruhaniya da al'adun kamfanoni na kamfanin.

Akwai ma'aikata da yawa da suka ƙaura zuwa ƙasar waje a cikin kamfanin. Suna zuwa nan don samun kuɗi. Ba sa tare da iyalansu da abokansu, kuma rayuwarsu bayan aiki tana da matuƙar wahala. Domin a wadatar da harkokin kasuwanci, al'adu da wasanni na ma'aikata, kamfanin ya kafa wuraren nishaɗi na ma'aikata, don ma'aikata su wadatar da rayuwarsu bayan aiki. A lokaci guda na nishaɗi, yana iya haɓaka musayar abokan aiki a sassa daban-daban, da kuma haɓaka jin daɗin girmamawa da haɗin kai na ma'aikata; A lokaci guda kuma, yana kuma haɓaka alaƙar da ke tsakanin su da juna, kuma da gaske yana da nasa "gidan ruhaniya". Ayyukan al'adu da wasanni masu wayewa da lafiya za su ba wa ma'aikata damar samun ilimi, ƙarfafa sha'awar aiki, haɓaka ci gaban kowa da kowa, da kuma haɓaka haɗin kai da ƙarfin centripetal na kamfanin.

Wasannin Gine-gine na League-2 (1)
Wasannin Gine-gine na League-2 (4)
Danna Nan Don Samun Farashin Jumla | Samfura Kyauta

Lokacin Saƙo: Fabrairu-17-2023