Mu masana'antun ne, don haka tabbatar da cewa kun sami samfuran tare da mafi kyawun farashi.
tare da mu, za ku iya inganta ingancin mannewa, domin mu masana'anta ne kai tsaye kuma mun fi dacewa da samfuran ku.
An gina masana'antarmu a shekarar 1998, kafin hakan, shugabanmu yana da kwarewa sama da shekaru 30 a wannan masana'antar, babban injiniya ne a fannin ɗaurewa a masana'antar sukurori ta gwamnati, ya sami kayan aikin Mingxing, yanzu ya zama YUHUANG FASTENERS.
Mun sami takardar shaidar ISO9001, ISO14001 da IATF16949, duk samfuranmu sun yi daidai da REACH, ROSH.
Don haɗin gwiwa na farko, za mu iya yin ajiya 30% a gaba ta hanyar T/T, Paypal, Western Union, Money gram da Check in cash, sauran kuɗin da aka biya akan kwafin waybill ko B/L.
Bayan haɗin gwiwa a harkokin kasuwanci, za mu iya yin kwanaki 30-60 na AMS don tallafawa harkokin kasuwancin abokin ciniki
Idan jimlar kuɗin da ya gaza dala 5000 na Amurka, an biya shi gaba ɗaya don tabbatar da odar, idan jimillar kuɗin ya wuce dala 5000 na Amurka, kashi 30% na kuɗin da aka biya a matsayin ajiya, ya kamata a biya sauran kafin a kawo.
Yawanci kwanaki 15-25 na aiki bayan tabbatar da oda, idan kuna buƙatar kayan aiki na buɗewa, da kwanaki 7-15.
A. Idan muna da mold mai dacewa a hannun jari, za mu samar da samfurin kyauta, da kuma jigilar kaya.
B. Idan babu wani nau'in mold da ya dace a cikin kaya, muna buƙatar yin ƙiyasin farashin mold ɗin. Adadin oda ya wuce miliyan ɗaya (yawan dawowa ya dogara da samfurin).
Ga ƙanana da ƙananan kayayyaki masu sauƙi -- jigilar iska ta gaggawa ko ta yau da kullun.
Ga manyan kaya masu nauyi da kuma jigilar kaya zuwa teku ko layin dogo.
Ana iya keɓance marufi, amma zai ƙara farashin aiki.
A. Kowace hanyar haɗin samfuranmu tana da sashen da ya dace don sa ido kan ingancin. Daga tushe zuwa isarwa, samfuran suna da cikakken daidaito da tsarin ISO, daga tsari na baya zuwa tsarin aiwatarwa na gaba, duk an tabbatar da ingancin daidai ne kafin mataki na gaba.
B. Muna da sashen inganci na musamman wanda ke da alhakin ingancin kayayyakin. Hanyar tantancewa kuma za ta dogara ne akan samfuran sukurori daban-daban, tantancewa da hannu, da kuma tantancewa ta injina.
C. Muna da cikakken tsarin dubawa da kayan aiki daga kayan aiki zuwa samfura, kowane mataki yana tabbatar da mafi kyawun inganci a gare ku.
A: keɓancewa
a. Muna da ƙwarewar ƙira ta ƙwararru don keɓancewa - don buƙatunku na musamman. Kullum muna haɓaka sabbin samfura, kuma muna ƙera maƙallan da suka dace bisa ga halayen samfurin ku.
b. muna da saurin amsawar kasuwa da ikon bincike, Dangane da buƙatun abokan ciniki, ana iya aiwatar da cikakken tsarin shirye-shirye kamar siyan kayan masarufi, zaɓin mold, daidaita kayan aiki, saita sigogi da lissafin farashi.
B: Samar da mafita na haɗuwa
C: Ƙarfin masana'anta mai ƙarfi
a. Masana'antarmu ta ƙunshi yanki na 12000㎡, muna da injunan zamani da na zamani, kayan aikin gwaji na daidai, da garantin inganci mai tsauri.
b. Mun kasance a wannan masana'antar tun daga shekarar 1998. Har zuwa yau mun tara fiye da shekaru 22 na gogewa, mun sadaukar da kanmu don samar muku da mafi yawan kayayyaki da sabis na ƙwararru.
c. Tun lokacin da aka kafa YuHuang, mun bi hanyar haɗa samarwa, koyo da bincike. Mun sami ƙungiyar ma'aikatan injiniya da fasaha masu inganci da ma'aikatan fasaha waɗanda ke da ƙwarewar fasaha da sarrafa samarwa sosai.
d. Ana fitar da kayayyakinmu zuwa ƙasashe da yawa, ra'ayoyin abokan ciniki game da amfani da kayayyakinmu suma suna da kyau sosai.
e. Muna da fiye da shekaru 20 na gogewa a masana'antar ɗaurewa, kuma muna da ƙwararrun ƙungiyar bincike da ci gaba don ƙwarewa a cikin keɓaɓɓun keɓaɓɓun keɓaɓɓun kera, da kuma samar wa masu samar da mafita.
D: Ingantaccen ƙarfin sabis
a. Muna da sashen inganci da injiniya mai cikakken inganci, wanda zai iya samar da jerin ayyuka masu daraja a cikin tsarin haɓaka samfura da ayyukan bayan tallace-tallace.
b. Muna da fiye da shekaru 20 na gogewa a masana'antar ɗaurewa, za mu iya taimaka muku nemo duk nau'ikan ɗaurewa.
c. Samar da kayayyaki masu inganci ga abokin ciniki, samun IQC, QC, FQC da OQC don sarrafa ingancin kowace hanyar samar da kayayyaki.